బిగ్ బాష్ లీగ్ 2023-24 ప్రివ్యూ

0
1074
BIG BASH LEAGUE 2023-24

బిగ్ బాష్ లీగ్ 2023-24 ప్రివ్యూ: బిగ్ బాష్ లీగ్ 2023-24, ఆస్ట్రేలియా యొక్క ప్రీమియర్ డొమెస్టిక్ T20 పోటీ, దాని 13వ ఎడిషన్‌కు డిసెంబర్ 7, 2023 నుండి జనవరి 24, 2024 వరకు తిరిగి రానుంది. ఈ టోర్నమెంట్‌లో ఎనిమిది జట్లు పాల్గొంటాయి – బ్రిస్బనే హీట్ , సిడ్నీ సిక్సర్లు, సిడ్నీ థండర్, మెల్బోర్న్ స్టార్స్, పెర్త్ స్కార్చర్స్, మెల్బోర్న్ రెనెగేడ్స్, అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ మరియు హోబర్ట్ హరికేన్స్ – ప్రతిష్టాత్మకమైన ట్రోఫీ కోసం పోటీపడుతున్నాయి.

BBL 2023-24లో ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న అత్యుత్తమ ఆటగాళ్లతో పాటు ఆస్ట్రేలియాకు చెందిన కొంతమంది యువ ప్రతిభావంతులు కూడా ఉంటారు. ఈ టోర్నమెంట్ అత్యంత ఉత్కంఠభరితమైన మరియు వినోదభరితమైన క్రికెట్ యాక్షన్‌ను ప్రదర్శిస్తుంది, అధిక స్కోరింగ్ మ్యాచ్‌లు, నెయిల్-బిటింగ్ ఫినిషింగ్‌లు మరియు అద్భుతమైన క్యాచ్‌లు ఉంటాయి.

BBL 2023-24 డిసెంబర్ 7న బ్రిస్బేన్ హీట్ మరియు మెల్బోర్న్ స్టార్స్ మధ్య మ్యాచ్తో  ప్రారంభమవుతుంది. డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్స్ సిడ్నీ సిక్సర్స్ డిసెంబర్ 8న సిడ్నీ క్రికెట్ గ్రౌండ్‌లో మెల్‌బోర్న్ రెనెగేడ్స్‌తో తమ కాంపెయిన్ ప్రారంభిస్తారు. టోర్నమెంట్ ముగుస్తుంది. ఫైనల్ జనవరి 24న ఒక వేదికపై తర్వాత నిర్ణయించబడుతుంది.

బిగ్ బాష్ లీగ్ 2023-24 ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న క్రికెట్ అభిమానులకు ఉత్కంఠభరితమైన మరియు వినోదభరితమైన దృశ్యంగా ఉంటుందని హామీ ఇచ్చింది. ఎనిమిది జట్లు అంతిమ కీర్తి కోసం పోరాడుతున్నందున చర్యను కోల్పోకండి.

భారతదేశంలో బిగ్ బాష్ లీగ్ ఛానెల్

BIG BASH LEAGUE 2023-24 ఆస్ట్రేలియాలోని ఫాక్స్ క్రికెట్ మరియు సెవెన్ నెట్‌వర్క్‌లో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడుతుంది. అభిమానులు ESPNcricinfo, Cricbuzzలో లైవ్ స్కోర్‌లు, అప్‌డేట్‌లు, వార్తలు, వీడియోలు మరియు ఫోటోలను కూడా అనుసరించవచ్చు. అభిమానులు సోనీ స్పోర్ట్స్ నెట్‌వర్క్‌లో భారతదేశంలో జరిగే బిగ్ బాష్ లీగ్ 2023-2024 మ్యాచ్‌లను చూడవచ్చు. మ్యాచ్‌లను సోనీ సిక్స్ మరియు సోనీ సిక్స్ హెచ్‌డి ఛానెల్‌లలో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేస్తున్నారు.

బిగ్ బాష్ లీగ్: పూర్తి షెడ్యూల్

గురువారం, డిసెంబర్ 7: బ్రిస్బేన్ హీట్ vs మెల్బోర్న్ స్టార్స్ (గబ్బా, 7:15pm)

శుక్రవారం, డిసెంబర్ 8: సిడ్నీ సిక్సర్స్ vs మెల్బోర్న్ రెనెగేడ్స్ (SCG, 7:15pm)

శనివారం, డిసెంబర్ 9: అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ vs బ్రిస్బేన్ హీట్ (అడిలైడ్ ఓవల్, రాత్రి 7:15)

ఆదివారం, డిసెంబర్ 10: మెల్బోర్న్ రెనెగేడ్స్ vs పెర్త్ స్కార్చర్స్ (GMHBA స్టేడియం, 7:15pm)

సోమవారం, డిసెంబర్ 11: హోబర్ట్ హరికేన్స్ vs సిడ్నీ సిక్సర్స్ (యూనివర్శిటీ ఆఫ్ టాస్మానియా స్టేడియం, రాత్రి 7:15)

మంగళవారం, డిసెంబర్ 12: సిడ్నీ థండర్ vs బ్రిస్బేన్ హీట్ (మనుకా ఓవల్, రాత్రి 7:15)

బుధవారం, డిసెంబర్ 13: మెల్బోర్న్ స్టార్స్ vs పెర్త్ స్కార్చర్స్ (MCG, 7:15pm)

మంగళవారం, డిసెంబర్ 19: అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ vs సిడ్నీ థండర్ (అడిలైడ్ ఓవల్, రాత్రి 7:15)

బుధవారం, డిసెంబర్ 20: పెర్త్ స్కార్చర్స్ vs హోబర్ట్ హరికేన్స్ (ఆప్టస్ స్టేడియం, రాత్రి 7:15)

గురువారం, డిసెంబర్ 21: మెల్బోర్న్ రెనెగేడ్స్ vs బ్రిస్బేన్ హీట్ (మార్వెల్ స్టేడియం, రాత్రి 7:15)

శుక్రవారం, డిసెంబర్ 22: సిడ్నీ సిక్సర్స్ vs అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ (SCG, 7:15pm)

శనివారం, డిసెంబర్ 23: మెల్బోర్న్ స్టార్స్ vs సిడ్నీ థండర్ (లావింగ్టన్ స్పోర్ట్స్ గ్రౌండ్, 3:30pm); హోబర్ట్ హరికేన్స్ vs మెల్బోర్న్ రెనెగేడ్స్ (బ్లండ్‌స్టోన్ అరేనా, రాత్రి 7:15)

మంగళవారం, డిసెంబర్ 26: సిడ్నీ సిక్సర్స్ vs మెల్బోర్న్ స్టార్స్ (SCG, 6:05pm); పెర్త్ స్కోర్

బుధవారం, డిసెంబర్ 27: బ్రిస్బేన్ హీట్ vs సిడ్నీ థండర్ (గబ్బా, రాత్రి 7:15)

గురువారం, డిసెంబర్ 28: హోబర్ట్ హరికేన్స్ vs మెల్‌బోర్న్ స్టార్స్ (బ్లండ్‌స్టోన్ అరేనా, రాత్రి 7:15)

శుక్రవారం, డిసెంబర్ 29: మెల్బోర్న్ రెనెగేడ్స్ vs అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ (మార్వెల్ స్టేడియం, 7:15pm)

శనివారం, డిసెంబర్ 30: సిడ్నీ థండర్ vs సిడ్నీ సిక్సర్స్ (సిడ్నీ షోగ్రౌండ్, రాత్రి 7:15)

ఆదివారం, డిసెంబర్ 31: అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ vs మెల్బోర్న్ స్టార్స్, అడిలైడ్ ఓవల్ (7:15pm)

సోమవారం, జనవరి 1: హోబర్ట్ హరికేన్స్ vs సిడ్నీ థండర్ (బ్లండ్‌స్టోన్ అరేనా, సాయంత్రం 4 గంటలు); బ్రిస్బేన్ హీట్ vs సిడ్నీ సిక్సర్స్ (గబ్బా, రాత్రి 7:15)

మంగళవారం, జనవరి 2: మెల్బోర్న్ స్టార్స్ vs మెల్బోర్న్ రెనెగేడ్స్ (MCG, 7:15pm)

బుధవారం, జనవరి 3: సిడ్నీ సిక్సర్స్ vs బ్రిస్బేన్ హీట్ (C.ex కాఫ్స్ ఇంటర్నేషనల్ స్టేడియం, 6:05pm); పెర్త్ స్కార్చర్స్ vs అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ (ఆప్టస్ స్టేడియం, రాత్రి 9:15)

గురువారం, జనవరి 4: మెల్‌బోర్న్ రెనెగేడ్స్ vs హోబర్ట్ హరికేన్స్ (మార్వెల్ స్టేడియం, రాత్రి 7:15)

శుక్రవారం, జనవరి 5: అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ vs పెర్త్ స్కార్చర్స్ (అడిలైడ్ ఓవల్, రాత్రి 7:15)

శనివారం, జనవరి 6: మెల్‌బోర్న్ స్టార్స్ vs సిడ్నీ సిక్సర్స్ (MCG, రాత్రి 7:15)

ఆదివారం, జనవరి 7: బ్రిస్బేన్ హీట్ vs హోబర్ట్ హరికేన్స్ (గబ్బా, 7:15pm)

సోమవారం, జనవరి 8: సిడ్నీ థండర్ vs పెర్త్ స్కార్చర్స్ (సిడ్నీ షోగ్రౌండ్, 7:15pm)

మంగళవారం, జనవరి 9: అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ vs హోబర్ట్ హరికేన్స్ (అడిలైడ్ ఓవల్, రాత్రి 7:40)

బుధవారం, జనవరి 10: బ్రిస్బేన్ హీట్ vs పెర్త్ స్కార్చర్స్ (గబ్బా, రాత్రి 7:40)

గురువారం, జనవరి 11: హోబర్ట్ హరికేన్స్ vs అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ (బ్లండ్‌స్టోన్ అరేనా, 7:15pm)

శుక్రవారం, జనవరి 12: సిడ్నీ సిక్సర్స్ vs సిడ్నీ థండర్ (SCG, 7:15pm)

శనివారం, జనవరి 13: పెర్త్ స్కార్చర్స్ vs బ్రిస్బేన్ హీట్ (ఆప్టస్ స్టేడియం, సాయంత్రం 4:15); మెల్బోర్న్ రెనెగేడ్స్ vs మెల్బోర్న్ స్టార్స్ (మార్వెల్ స్టేడియం, రాత్రి 7:30)

ఆదివారం, జనవరి 14: సిడ్నీ థండర్ vs అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్ (మనుకా ఓవల్, రాత్రి 7:15)

సోమవారం, జనవరి 15: మెల్బోర్న్ స్టార్స్ vs హోబర్ట్ హరికేన్స్ (MCG, 7:15pm)

మంగళవారం, జనవరి 16: పెర్త్ స్కార్చర్స్ vs సిడ్నీ సిక్సర్స్ (ఆప్టస్ స్టేడియం, రాత్రి 7:40)

బుధవారం, జనవరి 17: సిడ్నీ థండర్ vs మెల్‌బోర్న్ రెనెగేడ్స్ (సిడ్నీ షోగ్రౌండ్, రాత్రి 7:15)

శుక్రవారం, జనవరి 19: క్వాలిఫైయర్, TBC

శనివారం, జనవరి 20: నాకౌట్, TBC

సోమవారం, జనవరి 22: ఛాలెంజర్, TBC

బుధవారం, జనవరి 24: ఫైనల్, TBC

క్రికెట్ ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు నవీకరణల కోసం 12క్రికెట్‌ని అనుసరించండి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here